วันพุธที่ 7 มิถุนายน 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการสมาคมผู้ปกครองและครูพะเยาพิทยาคม ครั้งที่ 1/2566 โดยมี นายแพทย์สุคนธ์ คำวิชัย นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352354812_280639817697103_5917969921357176412_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352282138_272329078503477_7117608749609971159_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352275238_995224578506260_6052027327265117674_n-1-1024x683.jpg)