วันพุธที่ 14 พฤษภาคม 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย และคณะบริหารโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ดำเนินการนิเทศการจัดการเรียนการสอนของครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เพื่อให้คำแนะนำและความช่วยเหลือครูผู้สอน ในการปรับปรุงและพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้ ให้เกิดผลดีต่อการเรียนรู้ต่อผู้เรียน ณ อาคารเรียน 6 โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354062382_723217876272986_60010983429460016_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354067685_723218206272953_9115416427850036927_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354057373_723225556272218_4194191440239614024_n-1024x683.jpg)