วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมต้อนรับคณะอนุกรรมการ การติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา กรอบงานทั้ง 4 ด้าน ได้แก่ ด้านการบริหารงานทั่วไป ด้านการบริหารบุคลากร ด้านการบริหารงบประมาณ และด้านการบริหารงานวิชาการ ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365893254_772281518033288_3785511593762379275_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366105061_772304858030954_5182436406690490311_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365909654_772287731366000_9174833501674301232_n-1024x683.jpg)