วันจันทร์ที่ 18 กันยายน 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย คณะผู้บริหาร และครูหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ เข้าร่วมการประเมินผลการปฏิบัติงานตามข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) สำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ปีงบประมาณ 2566 ร่วมกับศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการประเมิน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม จังหวัดพะเยา
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380433891_811485100779596_194933139434272402_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380486733_811485030779603_2253084804068966212_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380431300_811501994111240_1257790550877492313_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380433891_811485100779596_194933139434272402_n-1024x683.jpg)