วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน 2566 ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมสภานักเรียนโรงเรียนพะเยาพิทยาคม นำโดย นายภาคย์โภคิน แสนธิการ ประธานนักเรียน และ นางสาวพิมพ์พิศา ศรีบุญเรือง ประธานสภานักเรียน ได้จัดงานประชุมสมัยสามัญ ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ร่วมกับคณะครู และ เครือข่ายสภานักเรียน ณ หแประชุมเฮือนคำโรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400505812_839467304648042_4979992902334907626_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400422296_839467544648018_3162833178332280895_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400602442_839467187981387_5760049415254208587_n-1024x683.jpg)