โรงเรียนพะเยาพิทยาคม นำโดย นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมต้อนรับ ดร.ธวัช ชุมชอบ อาจารย์นิเทศนิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู (ฝึกสอน) มหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปีการศึกษา 2566 โดยในโอกาสนี้ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เป็นประธานในพิธีเปิดการนิเทศ และพบปะพูดคุยกับนิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406220063_851945553400217_4529046123630492139_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406230868_851947593400013_974411007668417410_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406225797_851945726733533_2455197535977737366_n-1024x683.jpg)