ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะครูจากโรงเรียน Woodlands Secondary ประเทศสิงคโปร์ ในโอกาสที่เดินทางมาหารือกรอบการจัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนระหว่างทั้งสองโรงเรียน โดยมีนักเรียนกลุ่มเป้าหมายเป็นนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMBP โครงการ Education Hub ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น และได้นำคณะครูเดินชมบรรยากาศการเรียนการสอนภายในโรงเรียน ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพฤหัสบดีที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411210712_859812442613528_7266609579760313179_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/410461837_859815832613189_208353689799499103_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411193796_859815175946588_449303823269252295_n-1024x683.jpg)