ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม ผู้บริหาร และครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษาโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษา จังหวัดพะเยา เพื่อร่วมวางแผนและดำเนินการจัดการแข่งขันกีฬากลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาพะเยา ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 27 ธันวาคม 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414666027_867518638509575_2641641640110668573_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414717220_867519631842809_4381955078212797618_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/414717126_867519771842795_2216506125220292456_n-1024x683.jpg)