นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยายม กล่าวต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษาที่เข้าอบรมพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษามืออาชีพสู่สมรรถนะตามหลักเกณฑ์และวิธีการ ฯ PA ภาคเหนือ (จังหวัดพะเยา) ในระหว่างวันที่ 5 – 6 กุมภาพันธ์ 2567 โดยมี ดร.ณรินทร์ ชำนาญดู นายกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษา แห่งประเทศไทย เป็นประธานในพิธีเปิด ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425816631_890779616183477_8832824515063088193_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425817774_890777069517065_2751147219285064465_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425712365_890781179516654_8384222836997749945_n-1024x683.jpg)