นางโสภา วงศ์ไชย รองผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมกิจการนักเรียน กล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมโครงการปลูกจิตสำนึกเยาวชนเตรียมความพร้อมการใช้รถจักรยานยนต์อย่างถูกต้องและปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งจัดโดยสำนักงานขนส่งจังหวัดพะเยา โดยมีนายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธีเปิด ณ หอประชุมเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428617340_900039198590852_2323633482466846422_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428604778_900041488590623_7083791014715766394_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428607820_900039108590861_4128711965993154250_n-1024x683.jpg)