โรงเรียนพะเยาพิทยาคมได้จัดพิธีปัจฉิมนิเทศ ประจำปีการศึกษา 2566 ให้แก่นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่สำเร็จการศึกษาในภาคเรียนที่ 2 โดยมีนายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เป็นประธานในพิธี พร้อมทั้งมอบประกาศนียบัตรให้แก่นักเรียนที่สำเร็จการศึกษาและให้โอวาทแก่นักเรียน ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428623212_901202541807851_1957857655801769463_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428613814_901190331809072_3429942588137510286_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428616013_901191381808967_5044773398313632153_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/429666679_901199631808142_7026578566256957359_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428615443_901198768474895_8395108431237495879_n-1024x683.jpg)