นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรของโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมกันต้อนรับคณะศึกษาดูงานด้านการจัดการเรียนการสอนและการบริหารจัดการเพื่อยกระดับคุณภาพการจัดการศึกษาสู่มาตรฐานสากล และร่วมทำข้อตกลง (MOU) เป็นภาคีเครือข่ายเพื่อพัฒนาการศึกษาร่วมกันระหว่างโรงเรียนพะเยาพิทยาคมและโรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 20 มีนาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432694279_915254287069343_8975182715030109450_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432749665_915254617069310_4548562390342766357_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432689349_915253527069419_4041947063445273008_n-1024x683.jpg)