นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการอบรมครูโรงเรียนเครือข่ายโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี 1 และ 4 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการเปิดภาคเรียน โดยมีนางสาวขวัญนภา เตโชวีรกุล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพฤหัสบดีที่ 21 มีนาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432767815_915721353689303_2207337880281929464_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432759569_915725290355576_1250755756504079146_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432734643_915726760355429_5392796871579151071_n-1024x683.jpg)