![](http://ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมผู้ปกครอง-ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่-3-ภาคเรียนที่-2-ปีการศึกษา-2565-1024x683.jpg)
วันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2565 โรงเรียนพะเยาพิทยาคมได้จัดการประชุมผู้ปกครอง ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยนายวิจิตร วงศ์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม และพบปะพูดคุยกับผู้ปกครอง พร้อมทั้งได้มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียน ผลการเรียนยอดเยี่ยม 4.00 ณ หอประชุม 80 ปี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](http://ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/320200239_826778855096791_5736747959508920836_n-1024x683.jpg)
![](http://ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/320425173_1572077296625709_1809246879966597612_n-1024x683.jpg)