![](http://ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/329107658_589134972806115_796680045410580932_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมเยาวชนขับขี่ปลอดภัยเสริมสร้างวินัยจราจรและการป้องกันอุบัติภัยในโรงเรียน ประจำปีงบประมาณ 2566 รุ่นที่ 1 โรงเรียนพะเยาพิทยาคม โดยมีนายเทวา ปัญญาบุญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยาเป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยา