วันอังคารที่ 23 พฤษภาคม 2566 ผู้อำนวยการวิจิตร วงศ์ชัย และคณะบริหารโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการนิเทศของคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพเพื่อให้คำแนะนำ และความช่วยเหลือครูผู้สอน ในการปรับปรุงและพัฒนากระบวนการจัดการเรียนรู้ ให้เกิดผลดีต่อการเรียนรู้ต่อผู้เรียน ณ อาคารเรียน 7 โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/348951758_590993049799442_478354478596832118_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/348825571_103679119405702_6428399905386345298_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/348990030_968759580813069_5457841069239644169_n-1024x683.jpg)