วันอังคารที่ 22 สิงหาคม 2566 นางวัชราภรณ์ สิทธิวงศ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ และคณะครูร่วมกันต้อนรับคณะติดตามการฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู จากวิทยาลัยการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าสัมมนาติดตามการฝึกปฏิบัติการสอนในสถานศึกษาของนิสิตหลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต ภาคการศึกษาต้น ปีการศึกษา 2566 เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้และรับข้อเสนอแนะเกี่ยวกับกระบวนการฝึกปฏิบัติการสอนในสถานศึกษา ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369255304_794197192508387_1749934382634102616_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369268455_794198539174919_7043274354769371145_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369257935_794197972508309_4935944584449256034_n-1024x683.jpg)