วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดพะเยาในวันอังคารที่ 12 ธันวาคม 2566 โดยมีนายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยาเป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395043579_831983735396399_3174994153095582075_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395077847_831982752063164_121544780403850293_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/395120334_831983828729723_4603677380263072995_n-1024x683.jpg)