ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมประชุมเตรียมการรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี เสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE และเปิดศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE อีกทั้งยังได้ร่วมลงพื้นที่เพื่อดูอาคารสถานที่ที่จะดำเนินการจัดงาน ในวันอังคารที่ 12 ธันวาคม 2566 ร่วมกับนายสุนิติ พรายศรี เจ้าหน้าที่งานในพระองค์ สำนักพระราชวัง และหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง โดยมีนายเทวา ปัญญาบุญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 1 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398422977_836039558324150_8772698698983019865_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398234018_836047084990064_4688822813936829500_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398249391_836049411656498_495181673604021573_n-1024x683.jpg)