รองผู้อำนวยการกฤศ วงค์เรือง พบปะนักเรียนหน้าเสาธงครั้งแรก 9 พฤศจิกายน 20239 พฤศจิกายน 2023 โรงเรียนพะเยาพิทยาคม ข่าวกิจกรรม วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 นายกฤศ วงค์เรือง รองผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม พบปะพูดคุยและให้โอวาทกับนักเรียนหน้าเสาธงเป็นครั้งแรกในการเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ณ หน้าศาลาพิธีการ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม ภาพกิจกรรมเพิ่มเติม