ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE โดยมีนายเทวา ปัญญาบุญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399642020_843915784203194_8652056558062471943_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399657417_843916190869820_839749322080851525_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/401659441_843916920869747_2657563884559626802_n-1024x683.jpg)