โรงเรียนพะเยาพิทยาคมจัดการประชุมผู้ปกครองของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 3 5 และ 6 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม ได้พบปะผู้ปกครองนักเรียนเพื่อทำความเข้าใจเกี่ยวกับทิศทางการพัฒนาโรงเรียนพะเยาพิทยาคม นอกจากนั้นนายนคร สรรพานิช นานกสมาคมนักเรียนเก่าพะเยาพิทยาคมและสตรีพะเยา เข้าร่วมการประชุมและพูดคุยเรื่องการสร้างความเข้มแข็งในการพัฒนาโรงเรียนอีกด้วย นอกจากนั้นยังได้ร่วมมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่มีผลการเรียนยอดเยี่ยม 4.00 ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันเสาร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405548997_849240097004096_7372781408842588667_n-1.jpg)
![](http://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405488335_849225840338855_8080028112564438019_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405582700_849244467003659_2903331000963872541_n.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405514554_849244590336980_8219615679640065249_n-1024x683.jpg)