ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี เสด็จติดตามผลการดำเนินโครงการ TO BE NUMBER ONE และศูนย์เพื่อนใจ โครงการ TO BE NUMBER ONE ร่วมกับเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษา จังหวัดพะเยา ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันจันทร์ที่ 4 ธันวาคม 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407846126_854224163172356_8746406348035328953_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407894552_854224416505664_2425514183677995348_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407869198_854225839838855_6664939798191303388_n-1024x683.jpg)