นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เป็นประธานเปิดกิจกรรมการส่งเสริมและเตรียมความพร้อมด้านวิชาการของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อให้นักเรียนได้เตรียมตัวก่อนจบหลักสูตรมัธยมศึกษาตอนต้นและได้ทราบข้อมูลสารสนเทศเพื่อวางแผนในการเรียนต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ หอประชุม โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม 2566
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412213248_862096719051767_2386425381509409762_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412291499_862093769052062_4046800776128448339_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412389798_862093975718708_1329758714386654082_n-1024x683.jpg)