วันศุกร์ที่ 5 มกราคม 2567 ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เป็นประธานการประชุมครูและบุคลากรโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือนมกราคม เพื่อชี้แจงข้อราชการ ดำเนินการ และปฏิบัติในแนวทางเดียวกัน นอกจากนั้นผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคมทุกกลุ่มสาระการเรียนรู้ได้ร่วมการลงนามบันทึกข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ หอประชุม โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/417129455_874276544500451_6602784947110215217_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/417756388_874286954499410_2894209602587785835_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/417133644_874275097833929_4042282109801815732_n-1024x683.jpg)