สมาคมนักเรียนเก่าพะเยาพิทยาคมและสตรีพะเยา ร่วมกับโรงเรียนพะเยาพิทยาคม จัดงานเดิน – วิ่งการกุศล ฟ้าบานเย็น ขาว มินิมาราธอน ครั้งที่ 13 โดยมีนายนิเวช อินสุวอ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา เป็นประธานในพิธีเปิด ณ สนามกีฬาเพื่อมวลชน โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันอาทิตย์ที่ 14 มกราคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419868994_878307054097400_4625195263293251910_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419882491_878270937434345_664143857120142953_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419813890_878280897433349_4658519068543224779_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419992761_878308624097243_6631457044367101389_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419994626_878307547430684_2467597582336397753_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/419865874_878310030763769_9106463741507174623_n-1024x683.jpg)