นายกฤศ วงค์เรือง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการนักเรียนรุ่นใหม่มีใบขับขี่ ประจำปีการศึกษา 2567 ซื่งโรงเรียนพะเยาพิทยาคมและสำนักงานขนส่งจังหวัดพะเยาได้ร่วมกันจัดการอบรมโครงการ เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจในการใช้รถจักรยานยนต์อย่างปลอดภัยบนท้องถนน ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันเสาร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425787568_891334172794688_8729973697459274623_n.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425638216_891333692794736_6857955128875989307_n.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425755108_891335162794589_4942343101823746852_n-1024x683.jpg)