วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เข้าร่วมพิธีมอบหนังสือสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชน โดยพระราชประสงค์ในพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เล่ม 43 ฉบับพระราชทาน โดยมี นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธี ณ โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ พะเยา อำเภอภูกามยาว จังหวัดพะเยา
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428632026_903380764923362_4736412953914679502_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/428635969_903380074923431_5516701438978573119_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/429676714_903380298256742_5484291188724056052_n-1024x683.jpg)