ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมการลงพื้นที่ติดตามดำเนินงานตามนโยบายของรัฐบาลของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ร่วมกับนางสาวประไพพร อุทธิยา ศึกษาธิการจังหวัดพะเยา และนายนิเวช อินสุวอ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา และคณะติดตาม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 13 มีนาคม พ.ศ. 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/431898981_911319157462856_8393877030307876276_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430329547_911348270793278_8780613550171500442_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/431997503_911348080793297_2336484139806063066_n-1024x683.jpg)