นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม คณะครู บุคลากร และนักเรียนโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมต้อนรับ พล.ต.อ เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ และคณะ ที่มาเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานของโรงเรียน ตามนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา วันอังคารที่ 19 มีนาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432657769_914760433785395_6896782208177636479_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432644053_914773357117436_6439313160229400524_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432700040_914757163785722_3590483197553246283_n-1024x683.jpg)