โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จัดการประชุมผู้ปกครองของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 โดยนายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ได้พบปะผู้ปกครองนักเรียนเพื่อทำความเข้าใจเกี่ยวกับทิศทางการพัฒนาโรงเรียนพะเยาพิทยาคม นอกจากนั้นนายแพทย์สุคนธ์ คำวิชัย นายกสมาคมผู้ปกครองและครูพะเยาพิทยาคมได้เข้าร่วมการประชุมครั้งนี้ด้วย และผู้ปกครองของนักเรียนยังได้พบครูที่ปรึกษาของแต่ละชั้นเรียนเพื่อคัดเลือกเครือข่ายผู้ปกครองอีกด้วย ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันเสาร์ที่ 4 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/bannerเล็ก-2-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440201304_942059171055521_2236867122298696900_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440173504_942055997722505_8803673304150894966_n-1024x683.jpg)