นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เป็นประธานพิธีเปิดการปฐมนิเทศของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441419220_943907510870687_3044882222946156852_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440120317_943905227537582_1626517422212325523_n-1.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441453437_943910830870355_1279149472140620602_n-1024x683.jpg)