โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จัดค่ายพัฒนาคุณธรรมจริยธรรมและทักษะชีวิตเฉลิมพระเกียรติของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม รูปภาพเพิ่มเติ่ม : https://drive.google.com/drive/folders/1LZJaABvlMiJA8bJvMsiFVGyMxQ2NkfB3?usp=drive_link **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันพฤหัสบดีที่ 9 และวันศุกร์ที่ 10 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440346958_945719627356142_4256452815432775440_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440352448_945723954022376_3356340911290187294_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440125589_945726690688769_5284881613506209280_n-1024x683.jpg)