ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เป็นประธานในการประชุมประจำเดือนพฤษภาคมของคณะครูและบุคลากร เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 และมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับคณะครูที่ได้เลื่อนวิทยฐานะ ณ หอเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442384541_947646863830085_4547947244094928680_n.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440387510_947649250496513_1292871199997513803_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440347993_947647130496725_8071432124746457728_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441877785_947647800496658_3032740487414480072_n-1024x683.jpg)