นางโสภา วงศ์ไชย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาอบรมครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม เรื่องกฎหมายและวินัยข้าราชการครู ณ หอประชุมเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441412150_947656163829155_5647839345020999283_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442407779_947657630495675_2200196010901471852_n-1024x683.jpg)