นายนิเวช อินสุวอ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา และคณะติดตาม เข้าติดตาม ตรวจเยี่ยม และนำนโยบายการเตรียมความพร้อมด้านความปลอดภัยมาชี้แจง เพื่อเป็นแนวทางในการปฏิบัติภายในโรงเรียน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436261223_949372413657530_5074227639326520706_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440937935_949373636990741_1419924487996791481_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441415539_949372550324183_1866186544793349113_n-1024x683.jpg)