นายกฤศ วงค์เรือง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ และคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมกันต้อนรับคุณครูชัยพฤษ ทุกขนิโรธ ที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่งครูของโรงเรียนพะเยาพิทยาคม และคณะจากโรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก จังหวัดเชียงราย ณ ห้องสมุด โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442385901_949386260322812_3298549254293211733_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436238179_949385983656173_7178451500231184109_n-1.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441542765_949386433656128_8905524496996806491_n-1024x683.jpg)