นายกฤศ วงค์เรือง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ และคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมกันต้อนรับคุณครูสกุลกานต์ พิศาลชัยกุล ที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่งครูของโรงเรียนพะเยาพิทยาคม และคณะจากโรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จังหวัดพะเยา ณ ห้องสมุด โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441673935_949469956981109_609607948896943339_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436259753_949470123647759_7853026616501077276_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436255055_949469280314510_6130426700702649391_n-1024x683.jpg)