นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม คณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ร่วมต้อนรับคณะตรวจสอบ ติดตาม และสังเกตการณ์การดำเนินการรับนักเรียนโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2567 ตามมาตรการป้องกันการทุจริตในการเรียกทรัพย์สิน หรือประโยชน์ตอบแทน เพื่อโอกาสการเข้าเรียนในสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)** วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2567
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441514875_952057366722368_3536014006212934116_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442398596_952056850055753_6468139334478237128_n-1.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441543235_952054790055959_4601308725550871709_n-1.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442498588_952057646722340_6297206604124941238_n-1024x683.jpg)