นายปิยะ ใจชุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนพะเยาพิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร มอบเกียรติบัตรและให้โอวาทกับนักเรียนที่ผ่านผลการทดสอบประเมินความรู้ภาษาอังกฤษตามมาตรฐาน CEFR (common european framework of reference for languages) ปีการศึกษา 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567 **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442469947_954479803146791_517446604357484802_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445348359_954479933146778_2173739390490794885_n-1.jpg)