นางโสภา วงศ์ไชย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วยคณะรองผู้บริหาร และครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ร่วมกันต้อนรับคุณครูกัญนิกา สีเสน คุณครูวีรยุทธ ปิงเมือง และคุณครูอริษา ศิริทัศน์ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม และคณะครูจากโรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม จังหวัดเพชรบูรณ์ ณ ห้องสมุด โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445351106_954582466469858_5156845991483371905_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442488537_954581943136577_3335433493033919666_n.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442488814_954583446469760_571957267713113665_n-1024x683.jpg)