โรงเรียนพะเยาพิทยาคมจัดการอบรมครูและบุคลากรใหม่ โดยมีคุณครูสมบัติ จันทร์ผ่องศรี อดีตครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม ให้เกียรติเป็นวิทยากร เพื่อให้คณะครูและบุคลากรใหม่เข้าใจในวัฒนธรรมขององค์กร และแนวทางการปฏิบัติงาน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/446732491_957540686174036_2734077514348657364_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444457223_957543482840423_8484188435998499380_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444489281_957543562840415_6388512685633344942_n-1024x683.jpg)