ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม มอบเกียรติบัตร พร้อมทั้งได้ให้โอวาทกับคณะครูและนักเรียนโรงเรียนพะเยาพิทยาคมที่ได้รับรางวัลเพชรล้านนา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุมเฮือนคำ โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444770027_957993206128784_5987562862817457254_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441548599_957994419461996_5691867832468715802_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/446617913_957995239461914_6670532844790033675_n-1024x683.jpg)