โรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยในภาคเช้าได้มีการทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล พิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคลในภาคค่ำ ณ ศาลาประชาคม จังหวัดพะเยา วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447047124_960888892505882_376476627994672392_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447616481_960889512505820_711333111150310825_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444501258_960888132505958_8805327466729011147_n-1024x683.jpg)