วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม และคณะครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมพิธีส่งมอบตำแหน่งสภานักเรียนประจำปีการศึกษา 2567 โดยท่านผู้อำนวยการได้กล่าวให้โอวาทแก่นักเรียนที่ปฏิบัติหน้าที่เป็นสภานักเรียน ณ หอประชุม โรงเรียนพะเยาพิทยาคม รูปภาพเพิ่มเติม : https://drive.google.com/drive/folders/130zuLcb2OeynCuIRPk4eeNyMmIHgK6-K?usp=drive_link **การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445418379_961022252492546_473133079658268072_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447829984_961035319157906_1520398720115256411_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447833503_961022629159175_166046414733352833_n-1024x683.jpg)