ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม ให้โอวาทกับคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา และนักเรียนซึ่งเป็นตัวแทนของโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เข้าร่วมการแข่งขันกีฬากรีฑาชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทยชิงถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ครั้งที่ 68 ณ จังหวัดปทุมธานี วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448033799_964452855482819_508558698443876007_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448026686_964453095482795_1601624859602915397_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448140958_964453462149425_4608143946826051097_n-1024x683.jpg)