ผู้อำนวยการปิยะ ใจชุ่ม เป็นประธานการประชุมประจำสัปดาห์ร่วมกับคณะผู้บริหาร และครูโรงเรียนพะเยาพิทยาคม เพื่อร่วมกันหาแนวทางการดำเนินของโรงเรียนให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนพะเยาพิทยาคม วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567
**การบันทึกภาพนิ่งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อการประชาสัมพันธ์ของโรงเรียนพะเยาพิทยาคมเท่านั้น (การแจ้งนี้อยู่ภายใต้ พ.ร.บ.คุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล พ.ศ. 2562)**
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447965629_964455782149193_4850346561462523453_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/447783624_964456508815787_904852381457241672_n-1024x683.jpg)
![](https://www.ppk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/448231206_964456465482458_8567656502649906608_n-1024x683.jpg)